THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
MINISTRY OF HEALTH.

Telegrams “REGCOM™

Telephone: 2545608/2545820/2545872
Fax : 2545239/2544386

Email: mtmerurrh@moh.go.tz

MEDICAL OFFICER INCHARGE
P.O. BOX 3092,
ARUSHA.

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA YA UWEKAJI MFUMO WA MAJI KATIKA
NYUMBA YA MTUMISHI

NAMBA YA MKATABA: ME/OO7/MTMERU.RRH/2021-2022/W/6/04

MKATABA UMEFANYIKA LEO TAREHE 30 MWEZI WA 5§ MWAKA, 2022

KATIYA

MGANGA WA HOSPITALI - ARUSHA S.L.P 3092 ARUSHA ambaye ni Mwajiri/ Afisa

Masuhuli

NA

GODSON E. MANGOWI WA (S.L.P) 222 - ARUSHA ambaye katika mkataba huu
atajulikana kama ‘LOCAL FUNDI", atakayetoa huduma ya uwekaji wa mfumo wa maji katika

nyumba ya mtumishi.



KAZI HII ITAFANYIKA KWA MAKUBALIANO YAFUATAYO:

(%]

A

. Mkataba huu utakuwa wa kiasi cha shilingi za kitanzania (Tzs) 3,000,000/= (million tatu

tu)

Utekelezaji wa kazi utafanyika kwa kuzingatia (Schedule of activity) na maelekezo yote
yatakayotolewa na Mhandisi wa ujenzi kwa niaba ya Afisa Masuhuli

Kazi ifanyike kwa weledi na ubora unaokubalika.

Kazi inatakiwa iwe imekamilika ndani ya siku ishirini na nane.

Mwajiri anaweza kusitisha mkataba huu wakati wowote endapo kutakuwa na kukiukwa
kwa masharti ya mkataba.

Malipo yatafanyika kwa kuzingatia kazi zitakazokaguliwa kulingana na makubaliano ya
kazi (schedule of activity) na mhandisi kuhakiki kazi husika. (Valuation of works) na
kutoa cheti.

Mkataba huu utakuwa wa siku tisini (45) kuanzia tarehe ya kukabidhiwa eneo la mradi.

Makubaliano haya yanakamilika kwa mkataba huu kusainiwa na pande zote mbili.



MKATABA HUU UMESAINIWA NA KUWEKWA MUHURI WA HOSPITALI YA
RUFAA MT MERU UMETIWA SAINI NA:

MGANGA MFAWIDHI
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KWA UPANDE WA MTOA HUDUMA, UMETIWA SAINI NA:
FUNDI BOMBA:
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